Lankamuslim.org

One World One Ummah

புதிய அரசியல் கலாசாரத்தை பின்னகர்த்த சிலர் சதித்திட்டம் எதிரி யார் என்பது அனைவருக்கும் தெரியும்

leave a comment »

miபுதிய அரசியல் கலாசாரத்தை பினகர்த்துவதற்கு சிலர் சதித் திட்டம் தீட்டுகின்றனர் எமது எதிரி யார் என்பது யாவருக்கும் தெரியும் .ஆகையால் எதிரி பலவீனமானவவர் என்று ஏளனமாக எவரும் நினைக்கப் கூடாது. தேசிய அர­சாங்­கத்­தி­னூ­டாக எமது பய­ணத்தை பின்­னகர்த்த முனையும் சதித் திட்­டத்தை முறி­ய­டிக்க அனை­வரும் எம்­முடன் கைகோர்க்க வேண்டும் என்று ஜனா­தி­பதி மைத்­தி­ரி­பால சிறி­சேன கோரிக்­கை­வி­டுத்தார்.

பிர­தமர் ரணில் விக்­கி­ர­ம­சிங்­க­வுடன் நாட்டின் நிர்­வா­கத்தை கொண்டுசெல்­வதில் நான் பெரு­ம­கிழ்ச்சி கொள்­கின்றேன். இரண்டு கட்­சி­களும் பிள­வுப்­பட்­டது போதும். இந்த இரண்டு தரப்­பி­னரும் இணைந்து நாட்டை கட்­டி­யெ­ழுப்­புவோம். கருத்­தொ­ரு­மைப்­பாட்டு அர­சி­ய­லுக்கு ஸ்ரீலங்கா சுதந்­திரக் கட்சி இரண்டு கைக­ளையும் உயர்த்தி ஆத­ரவு வழங்கும் என்றும் அவர் குறிப்­பிட்டார்.என்னை ஜனா­தி­பதி கதி­ரைக்கு அமர்த்­தி­யது ஐக்­கிய தேசியக் கட்­சி­யாகும். ஆகவே என்­மீது நம்­பிக்கை வையுங்கள். நான் ஐக்­கிய தேசியக் கட்­சிக்கு ஒரு­போதும் துரோகம் இழைக்க மாட்டேன் என்றும் அவர் தெரி­வித்தார்.

ஐக்­கிய தேசியக் கட்­சியின் 69 நிறை­வாண்டு விழா நேற்று கட்­சியின் தலை­மை­ய­க­மான சிறி­கொத்­தாவில் கோலா­க­ல­மாக நடைப்­பெற்­றது. இந்த நிகழ்வின் கலந்­து­கொண்டு உரை­யாற்றும் போதே ஜனா­தி­பதி மேற்­கண்­ட­வாறு தெரி­வித்தார்.

இங்கு அவர் மேலும் உரை­யாற்­று­கையில்,

ஐக்­கிய தேசியக் கட்சி ஆரம்­பித்து 69 ஆண்­டுகள் நிறைவு பெற்­றுள்­ளன. இதன்­பின்பு ஐந்து வரு­டங்­களின் பின்னர் ஸ்ரீலங்கா சுதந்­திரக் கட்சி ஆரம்­பிக்­கப்­பட்­டது. இதன்­பி­ர­காரம் இந்த இரண்டு கட்­சி­க­ளுமே நாட்டை இது­வரை காலம் மாறி மாறி ஆட்சி செய்­தன.

இந்­நி­லையில் தற்­போது இரண்டு பிர­தான கட்­சி­களும் ஒன்­றி­ணைந்து புதிய அர­சியல் கலா­சா­ரத்தை ஏற்­ப­டுத்த முனை­கின்றோம்.

இரண்டு கட்­சி­யி­னரும் எதிர்­கட்­சி­யாக இருக்கும் போது ஒன்­றை­யொன்று விமர்­சித்து ஆர்ப்­பாட்­டங்­க­ளிலும் வேலை­நி­றுத்­தங்கள் போன்ற போராட்­டங்­க­ளிலும் ஈடுப்­பட்டு பல உயிர்­களை தியாகம் செய்­துள்­ளனர். இதற்கு முற்­றுப்­புள்ளி வைக்க வேண்டும். இதற்­கா­கவே கருத்­தொ­ரு­மிப்பு அர­சி­யலைக் முன்­னெ­டுப்­ப­தற்­காக தேசிய அர­சாங்கம் நிறு­வப்­பட்­டுள்­ளது.

இதற்­க­மைய ஜனா­தி­பதி என்ற வகையில் நானும் பிர­தமர் ரணில் விக்­கி­ர­ம­சிங்­கவும் மாத்­திரம் ஒன்­றி­ணை­வ­தனால் நாட்டில் மாற்றம் ஏற்­ப­டாது. அதற்கு மாறாக அமைச்­சர்­களும் கிராம மட்­டத்தில் இரண்டு கட்­சி­யி­னரும் ஒன்­றி­ணைய வேண்டும்.

இந்­நி­லையில் ஜன­வரி 8 ஆம் திகதி ஆரம்­பிக்­க­பட்ட கருத்­தொ­ரு­மிப்பு அர­சி­யலை கொண்டு புதிய அர­சியல் கலா­சா­ரத்தை உரு­வாக்கும் எமது பய­ணத்தை பின்­ந­கர்த்­து­வ­தற்கு சிலர் சதி செய்து வரு­கின்­றனர். இதனை கண்டு எவரும் அஞ்­சத்­தே­வை­யில்லை. அனை­வரும் எமது பய­ணத்­திற்கு ஆத­ரவு நல்க வேண்டும்.

தேசிய அர­சாங்கம் தொடர்பில் கிராம புறங்­களில் மக்கள் போதி­ய­ளவு தெளி­வற்­ற­வர்­க­ளாக காணப்­ப­டு­கின்­றனர். ஆகவே இது தொடர்பில் கிராம மட்­டத்தில் நாம் தேசிய அர­சாங்கம் தொடர்பில் அறி­வூட்டல் செயற்­பா­டு­களை முன்­னெ­டுக்க வேண்டும்.

இந்­நி­லையில் புதிய அர­சியல் கலா­சா­ரத்தை ஏற்­ப­டுத்தும் எமது பய­ணத்தை முறி­ய­டிப்­ப­தற்கு முன்­னெ­டுக்­கப்­படும் சதி திட்­டத்தை முறி­ய­டிப்­ப­தற்கு நாட்டு மக்கள் அனை­வரும் எம்­முடன் ஒன்­றி­ணைந்து செயற்­பட வேண்டும். நாம் எதி­ரி­க­ளுடன் போர் தொடுக்கும் போதும் மிகவும் நுணுக்­க­மாக செயற்­ப­ட­வேண்டும்.

எமது எதி­ரிகள் யார் என்­ப­தனை யாவரும் அறி­வீர்கள். எதி­ரி­களை நாம் ஒரு­போதும் ஏள­ன­மாக மதிப்­பிட கூடாது. அவர்­களை பல­வீ­ன­மா­ன­வர்கள் என்றும் எண்­ணக்­கூ­டாது. இது குறித்து நாம் அவ­தா­னத்­துடன் செயற்­ப­ட­வேண்டும். எதி­ரிகள் எப்­போது வீறு­கொண்டு எழு­வார்கள் என்­பது யாருக்கும் தெரி­யாது. ஆகவே கருத்­தொ­ரு­மிப்பு அர­சி­யலின் ஊடாக நாட்டை கட்­டி­யெ­ழுப்பும் எமது பய­ணத்தை நிதா­ன­மான முறையில் முன்­னெ­டுக்­க­வேண்டும்.

என்னை ஜனா­தி­பதி கதி­ரையில் அம­ர­வைப்­ப­தற்கு ஐக்­கிய தேசியக் கட்சி வழங்­கிய ஒத்­து­ழைப்பை நான் என்றும் மறக்­க­மாட்டேன். என்­னு­டைய வெற்­றிக்­காக பலர் உயிர்­களை தியாகம் செய்­தனர். ஆகவே எந்­த­கா­ரணம் கொண்டும் ஐக்­கிய தேசியக் கட்­சிக்கு துரோகம் இழைக்க மாட்டேன். என்­மீது உறு­தி­யான நம்­பிக்கை வைத்து செயற்­ப­டுங்கள்.

இதே­வேளை பிர­தமர் ரணில் விக்­கி­ர­ம­சிங்­க­வுடன் இணைந்து நாட்டின் நிர்­வா­கத்தை கொண்டு செல்­வதில் நான் பெரு­ம­கிழ்ச்சி கொள்கின்றேன். இரண்டு கட்சிகளும் பிளவுப்பட்டது போதும் இந்த இரண்டு தரப்பும் இணைந்து நாட்டை கட்டியெழுப்புவோம். கருத்தொருமைப்பாட்டு அரசியலுக்கு ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சி இரண்டு கைகளையும் உயர்த்தி ஆதரவு வழங்கும் என்பதனை நான் உறுதியாக கூறுகின்றேன். ஆகவே நாட்டை ஆட்சி செய்த இரண்டு பிரதான கட்சிகளும் ஒன்றிணைந்து புதிய நாட்டை உருவாக்கி மாற்றத்தை ஏற்படுத்துவதற்கு நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைவோம் என்றார். -vk

Advertisements

Written by lankamuslim

செப்ரெம்பர் 7, 2015 இல் 11:54 முப

பொது செய்திகள் இல் பதிவிடப்பட்டது

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: